อีเอฟแอลแชมเปียนชิป | ||
บริสตอล ซิตี้
|
19:30 |
live
เลสเตอร์ ซิตี้
|
มิลล์วอลล์
|
20:00 |
live
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
|
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์
|
22:00 |
live
โคเวนทรี ซิตี้
|
ฮัลล์ ซิตี้
|
22:00 |
live
สโต๊ค ซิตี้
|
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
|
22:00 |
live
เบอร์มิงแฮม ซิตี้
|
นอริช ซิตี้
|
22:00 |
live
พลีมัธ อาร์ไกล์
|
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
|
22:00 |
live
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
|
เซาแธมป์ตัน
|
22:00 |
live
มิดเดิลสโบรห์
|
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
|
22:00 |
live
ซันเดอร์แลนด์
|
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
|
22:00 |
live
สวอนซี ซิตี้
|
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
|
00:30 |
live
อิปสวิช ทาวน์
|
วัดฟอร์ด
|
03:00 |
live
ลีดส์ ยูไนเต็ด
|
ลาลิกา | ||
กาดิซ
|
03:00 |
live
กรานาดา ซีเอฟ
|
ลีกเอิง ฝรั่งเศส | ||
ลีลล์
|
03:00 |
live
ล็องส์
|
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก | ||
ดินาโม มอสโก
|
23:30 |
live
เอฟเค รอสตอฟ
|
ไชนีสซูเปอร์ลีก | ||
เสฉวน
|
18:35 |
live
ชางโจว ไลออนส์
|
เอ-ลีก | ||
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด
|
3 : 1 |
live
เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี
|
ปรีไมราลีกา | ||
กิล วิเซนเต้
|
22:30 |
live
ฟามาลิเคา
|
เบนฟิก้า
|
01:00 |
live
จีดี ชาเวซ
|
อมาดอร่า
|
03:30 |
live
สปอร์ติ้ง ลิสบอน
|
ออสเตรีย บุนเดสลีก้า | ||
ออสเตรียเวียนนา
|
01:30 |
live
เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์
|
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น | ||
เดเฟนซา วาย จัสติเชีย
|
04:00 |
live
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า
|
คลับ อัตเลตีโก ติเกร
|
04:00 |
live
เบลกราโน่
|
ซีเอ ฮูราแคน
|
06:30 |
live
ริเวอร์เพลท
|
โรซาริโอ เซ็นทรัล
|
1 : 2 |
live
บาร์รากัส เซ็นทรัล
|
อินสติทูโต เด คอลโดบา
|
1 : 2 |
live
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
|
เจลีก ดิวิชัน 1 | ||
โตเกียวเวอร์ดี้
|
0 : 0 |
live
เกียวโต แซงก้า
|
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม | ||
เคเอเอ เกนท์
|
02:45 |
live
สตองดาร์ด ลีแอช
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น | ||
บูร์โกส ซีเอฟ
|
02:30 |
live
เอสปันญ่อล
|
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา | ||
มาดูร่า ยูไนเต็ด
|
20:30 |
live
พีเอสเอส สเลมัน
|
บาริโต ปูเตรา
|
20:30 |
live
พีเอสไอเอส เซมารัง
|
พีเอสเอ็มมากัสซาร์
|
20:30 |
live
ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี
|
BRA SPB | ||
เรโม เบเลม
|
2 : 1 |
live
Tuna Luso
|
USA MLS Next Pro League | ||
Chicago flame B
|
1 : 1 |
live
เบธเลเฮม สตีล
|
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น | ||
โอ.ฮิกกิ้นส์
|
0 : 3 |
live
เดปอร์เตส อิควิกกัว
|
Brazil Campeonato Mineiro Division 1 | ||
Athletic Club MG
|
3 : 0 |
live
โปซูอาเลกรี
|
USA National Premier Soccer League | ||
ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์
|
2 : 1 |
live
Spokane Velocity
|
Ecuador Copa Pilsener A | ||
แอลดียู กีโต้
|
5 : 0 |
live
เอสซี อิมบาบูรา
|
Argentine Torneo A | ||
ซาน มาร์ติน เมนโดซ่า
|
0 : 0 |
live
ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์
|
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา | ||
พัลไมรัส
|
1 : 0 |
live
เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่
|
เปรู ดิวิชั่น 1 | ||
เอเลี่ยนซา ลิม่า
|
3 : 0 |
live
Los Chankas
|
Mexico Primera Divison A | ||
Monarcas Morelia
|
3 : 4 |
live
เวนาโดส เอฟซี
|
ดอราดอส เดอ ซินาลัว
|
0 : 3 |
live
ซีเอฟ แอตแลนเต้
|
Australia FFA Cup | ||
FC Clifton Hill
|
0 : 2 |
live
เอฟซี บูลลีนไลออน
|
Australia W-League | ||
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด (ญ)
|
0 : 8 |
live
นิวคาสเซิล เจ็ทส์ (ญ)
|
Korea Women\s League | ||
ฮวาชอน (ญ)
|
0 : 0 |
live
กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ)
|
โซล อเมโซเนส (ญ)
|
0 : 0 |
live
คยองจู เอฟซี (ญ)
|
ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ)
|
0 : 0 |
live
ชางยอง (ญ)
|
ปูซาน ซังมู (ญ)
|
0 : 0 |
live
ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ)
|
ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก | ||
ShanXi Oya Women\s
|
0 : 0 |
live
Yongchuan Chashan Bamboo Sea (W)
|
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W) | ||
บอกซ์ ฮิลล์ (ญ)
|
0 : 0 |
live
เปรสตัน ไลออนส์(W)
|
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga | ||
แอดมิร่า ปราฮา
|
0 : 1 |
live
โลโค ทาวิน
|
เอฟเค โคลิน
|
0 : 0 |
live
ยาบโลเนช 2
|
Bangladesh Premier League | ||
ชิทตากอง อะบาฮานี่
|
0 : 0 |
live
บังกลาเทศ โปลิสคลับ
|
โมฮัมเมดัน เอสซี
|
1 : 0 |
live
Fortis Limited
|
ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ
|
0 : 1 |
live
เชค รัสเซล เคซี
|
Czech Group D League | ||
Spolana Neratovice
|
1 : 0 |
live
เอฟเค โคมูตอฟ
|
SK Ujezd Praha 4
|
0 : 1 |
live
SK Mondi Steti
|
เมทีโอปราก
|
0 : 1 |
live
SK Slany
|
TJ Spoje Praha
|
0 : 0 |
live
Velke Hamry
|
โดบอร์ไวน์
|
1 : 0 |
live
เอฟซี เซนิท คาสลาฟ
|
Kyrgyzstan Top Liga | ||
FC Abdish-Ata Kant
|
1 : 1 |
live
อาเลย์
|
Ukraine U21 Liga | ||
FC Mynai U21
|
0 : 0 |
live
พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21)
|
Veres Rivne U21
|
0 : 0 |
live
ครีฟบาส ยู21
|
Polissya Zhytomyr U21
|
0 : 0 |
live
เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา (ยู 21)
|
Bhutan Thimphu League | ||
Southern City
|
0 : 0 |
live
ทิมพูเอฟซี
|
พรีเมียร์ลีก ยูเครน | ||
FK Yarud Mariupol
|
0 : 0 |
live
ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส
|
โพดิลย่า คเมลนิตสกี้
|
17:30 |
live
ครีมิน ครีเม็นชุก
|
Portugal U23 | ||
เลชอยส์ (ยู 23)
|
17:30 |
live
Academico Viseu U23
|