อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น | ||
โรซาริโอ เซ็นทรัล
|
06:00 |
live
บาร์รากัส เซ็นทรัล
|
ลานุส
|
2 : 2 |
live
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่
|
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา | ||
เปอร์ซิบ บันดุง
|
0 : 0 |
live
บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด
|
เปอร์ซิค เคดีรี่
|
5 : 2 |
live
พีเอส ติร่า
|
Brazil Campeonato Sergipano A2 | ||
ทิราเดนเตส ซีอี
|
1 : 3 |
live
อิกาซ่า อีซี
|
Colombia Copa Mustang A | ||
อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน
|
2 : 0 |
live
จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา
|
มิลเลียนนาริออส
|
3 : 1 |
live
อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่
|
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา | ||
ซานโตส
|
3 : 1 |
live
บรากันติโน้
|
USA MLS Next Pro League | ||
New York City Team B
|
1 : 1 |
live
ชัตตานูกา
|
เรอัล โมนาร์ช
|
2 : 1 |
live
MINNESOTA United B
|
Mexico Primera Divison A | ||
ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า
|
2 : 4 |
live
Atletico La Paz
|
คอร์เรคามินอส ยูเอที
|
0 : 2 |
live
ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา
|
Guatemala Liga Nacional | ||
แอนติกา จีเอฟซี
|
3 : 0 |
live
คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส
|
Guatemala D2 | ||
ซีดี มาร์เกวนเซ่
|
2 : 2 |
live
Nueva Concepcion
|
New Zealand South Premier League | ||
ไครสต์เชิร์ช ยูไนเต็ด
|
3 : 0 |
live
โนเมดส์
|
Australia W-League | ||
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (ญ)
|
1 : 1 |
live
Western United (W)
|
South Australia Super league | ||
อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี
|
2 : 0 |
live
อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี
|
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน)
|
0 : 4 |
live
เมโทรสตาร์ เอสซี
|
South Australian Premier League | ||
คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี
|
4 : 0 |
live
เวสต์ แอดิเลด เอสซี
|
อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์
|
3 : 0 |
live
แอดิเลดไวเปอร์ส
|
อดิไลเด้วิคตอรี่
|
1 : 2 |
live
เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท
|
Australia FFA Cup | ||
ไซเดนแฮมปาร์ค
|
3 : 1 |
live
พาสโค วอลล์ เอสซี
|
Australia Queensland Pro Series | ||
เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์
|
16:30 |
live
เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี
|
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก | ||
เพิร์ธ เอสซี
|
6 : 0 |
live
อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด
|
Spanish Bizkaia-Tercera Division | ||
อาลูกัส ซีเอฟ
|
1 : 1 |
live
เตเนริเฟ่ 2
|
Uzbekistan Division 1 | ||
บูโซโร เอฟเค
|
0 : 0 |
live
โซรัซ FK อูลกัช
|
Azerbaijan Division 2 | ||
Karvan Evlakh
|
0 : 0 |
live
Difai Agsu FK
|
คาราบาจโลคบาตัน
|
3 : 0 |
live
Irəvan FK
|
Araz Saatli
|
4 : 0 |
live
E Nel G Tick
|
Belarus Women\s Premier League | ||
Smorgon (W)
|
0 : 14 |
live
เอฟเค มินสก์ (ญ)
|
Spain Youth League | ||
โอซาซูนา (ยู 19)
|
7 : 0 |
live
Arenas Club de Getxo U19
|
Denmark - 2.Liga | ||
เอบี โคเปนฮาเกน
|
1 : 2 |
live
ไนโคบิ้ง เอฟซี
|
ทิซเตด เอฟซี
|
0 : 0 |
live
บราแบรนด์
|
เฟรมัด อเมเจอร์
|
1 : 3 |
live
มิดเดลฟาร์ท
|
เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ
|
4 : 2 |
live
เอฟเค 2000
|
เอสเบิร์ก
|
4 : 2 |
live
โรสกิลด์
|
เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด
|
0 : 1 |
live
สคีฟซ์ ไอเค
|
Denmark Division 3 | ||
บีเค อวาลต้า
|
0 : 1 |
live
Rishoj
|
ฮอลเบค
|
1 : 0 |
live
IF Lyseng
|
โฮลสเตโบร บีเค
|
1 : 0 |
live
นาสบี้
|
เวการ์
|
0 : 0 |
live
วอนลอส
|
SfB Oure
|
0 : 0 |
live
วีเอสเค อาร์ฮุส
|
Young Boys FD
|
1 : 1 |
live
บีเค เฟรม
|
กระชับมิตร (สโมสร) | ||
เบซิคตัส เจเค
|
1 : 1 |
live
คารากูมรัค
|
Uzbekistan Professional Football League | ||
ไดนาโม ซามาร์คาด
|
0 : 1 |
live
เมตาลุค เบคาเบด
|
อินเดียลีกดิวิชั่น 1 | ||
อิซาว์ลเอฟซี
|
1 : 0 |
live
ชูร์ชิลล์ บราเธอร์ส
|
Croatia 2.HNL | ||
เอ็นเค ดูโกพอลเจ
|
0 : 0 |
live
NK Dubrava Zagreb
|
Poland Division 2 | ||
วิสลา พูลาเว่
|
22:59 |
live
โอลิมเปีย ไอบรองก์
|
สเตล สตาโลว่า โวล่า
|
01:30 |
live
แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์
|
โรมาเนีย ลีกา 2 | ||
ซีเอส ฮูเนโดอารา
|
00:00 |
live
กลอเรีย บูซัว
|
UEFA Women | ||
บาร์เซโลน่า(ญ)
|
00:45 |
live
SK Brann (W)
|
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ)
|
03:00 |
live
BK Hacken (W)
|
UAE League Professional | ||
อัล นาเซอร์ ดูไบ
|
01:00 |
live
ฮัทต้า คลับ
|
เอมิเรตส์ คลับ
|
01:00 |
live
บานนี่ ยาส
|
อิตาลี C1 | ||
คาร์ราเรเซ่
|
02:30 |
live
เปรูจา
|
เฟอร์มาน่า
|
02:45 |
live
ริมินี่
|
กุบบิโอ
|
02:45 |
live
ซาสซาริ ตอร์เรส
|
วิส เปซาโร
|
02:45 |
live
ลุคเชเซ่
|
ปาโดวา
|
02:45 |
live
ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่
|
คาตาเนีย
|
02:45 |
live
กุยเกลียโน่
|
เปรู ดิวิชั่น 1 | ||
Deportivo Garcilaso
|
03:00 |
live
คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส
|
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น | ||
ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่
|
04:00 |
live
คอนอูมโบ ยูนิโด
|